ഡോ. ​​സി​​സ്റ്റ​​ർ മാ​​ർ​​സ​​ല​​സ് അ​​നു​​സ്മ​​ര​​ണം

547

കി​​ട​​ങ്ങൂ​​ർ: കി​​ട​​ങ്ങൂ​​ർ പ​​ഞ്ചാ​​യ​​ത്ത് പൗ​​ര​​സ​​മി​​തി​​യു​​ടെ ആ​​ഭി​​മു​​ഖ്യ​​ത്തി​​ൽ പ്ര​​ശ​​സ്ത ഗൈ​​ന​​ക്കോ​​ള​​ജി​​സ്റ്റും സാ​​മൂ​​ഹ്യ, ആ​​ത്മീ​​യ പ്ര​​വ​​ർ​​ത്ത​​ക​​യു​​മാ​​യി​​രു​​ന്ന ഡോ. ​​സി​​സ്റ്റ​​ർ മാ​​ർ​​സ​​ല​​സ് അ​​നു​​സ്മ​​ര​​ണം സം​​ഘ​​ടി​​പ്പി​​ക്കു​​ന്നു. നാ​​ളെ ഉ​​ച്ച​​ക​​ഴി​​ഞ്ഞ് 2.30 ന് ​​കി​​ട​​ങ്ങൂ​​ർ ഗ​​വ​​ണ്‍​മെ​​ന്‍റ് എ​​ൽ​​പി സ്കൂ​​ളി​​ൽ സം​​ഘ​​ടി​​പ്പി​​ക്കു​​ന്ന അ​​നു​​സ്മ​​ര​​ണ സ​​മ്മേ​​ള​​നം പാ​​ലാ രൂ​​പ​​ത സ​​ഹാ​​യ മെ​​ത്രാ​​ൻ മാ​​ർ ജേ​​ക്ക​​ബ് മു​​രി​​ക്ക​​ൻ ഉ​​ദ്ഘാ​​ട​​നം ചെ​​യ്യും. പ​​ഞ്ചാ​​യ​​ത്ത് പൗ​​ര​​സ​​മി​​തി പ്ര​​സി​​ഡ​​ന്‍റ് റി​​ട്ട​​യേ​​ർ​​ഡ് ക്യാ​​പ്റ്റ​​ൻ കെ. ​​ബാ​​ല​​കൃ​​ഷ്ണ​​ൻ നാ​​യ​​ർ അ​​ധ്യ​​ക്ഷ​​ത വ​​ഹി​​ക്കും. കോ​​ട്ട​​യം അ​​തി​​രൂ​​പ​​ത വി​​കാ​​രി ജ​​ന​​റാ​​ൾ ഫാ. ​​മൈ​​ക്കി​​ൾ വെ​​ട്ടി​​ക്കാ​​ട്ട് അ​​നു​​സ്മ​​ര​​ണ സ​​ന്ദേ​​ശം ന​​ൽ​​കും. കി​​ട​​ങ്ങൂ​​ർ സെ​​ന്‍റ് മേ​​രീ​​സ് ഫൊ​​റോ​​ന വി​​കാ​​രി ഫാ. ​​എ​​ൻ.​​ഐ. മൈ​​ക്കി​​ൾ, സി​​സ്റ്റ​​ർ ക​​രു​​ണ എ​​സ് വി​​എം, പ്ര​​ഫ. മേ​​ഴ്സി ജോ​​ണ്‍, ജി.​​വി​​ശ്വ​​നാ​​ഥ​​ൻ നാ​​യ​​ർ, ജോ​​ഷി ജേ​​ക്ക​​ബ് എ​​ന്നി​​വ​​ർ പ്ര​​സം​​ഗി​​ക്കും. അ​​നു​​സ്മ​​ര​​ണ സ​​മ്മേ​​ള​​ന​​ത്തോ​​ട​​നു​​ബ​​ന്ധി​​ച്ച് പ്ര​​മു​​ഖ ഗാ​​ന്ധി​​യ​​നും ജ​​ന​​കീ​​യ ആ​​രോ​​ഗ്യ പ്ര​​കൃ​​തി ജീ​​വ​​ന വി​​ദ​​ഗ്ദ്ധ​​നും പാ​​ലേ​​ക്ക​​ർ കൃ​​ഷി പ്ര​​വ​​ർ​​ത്ത​​ക​​നു​​മാ​​യ എം. ​​കു​​ര്യ​​ന് ഡോ.​​സി​​സ്റ്റ​​ർ മാ​​ർ​​സ​​ല​​സ് മേ​​മ്മോ​​റി​​യ​​ൽ ജ​​ന​​കീ​​യ ആ​​രോ​​ഗ്യ പു​​ര​​സ്കാ​​രം സ​​മ്മാ​​നി​​ക്കും. എ​​സ്എ​​സ്എ​​ൽ​​സി ക്കും ​​പ്ല​​സ് ടു ​​വി​​നും എ​​ല്ലാ​​വി​​ഷ​​യ​​ങ്ങ​​ൾ​​ക്കും എ ​​പ്ല​​സ് വാ​​ങ്ങി​​യ കു​​ട്ടി​​ക​​ൾ​​ക്ക് സ​​മ്മാ​​ന​​ങ്ങ​​ളും വി​​ത​​ര​​ണം ചെ​​യ്യും.